Masana'antar Sinadarin Nitrogen Monoxide (NO) da Carbon Dioxide (CO2) Gas

Takaitaccen Bayani:

Kamfaninmu yana da ƙungiyar bincike da ci gaba ta bincike da ci gaba. Ya gabatar da kayan aikin rarraba iskar gas mafi ci gaba da kayan aikin dubawa. Ya samar da dukkan nau'ikan iskar gas masu daidaitawa don fannoni daban-daban na aikace-aikace.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna alfahari da gamsuwar abokin ciniki da kuma karɓuwa mai yawa saboda ci gaba da neman inganci a samfura da sabis na Masana'antar Nitrogen Monoxide (NO) da Carbon Dioxide (CO2) Gas ɗin Daidaita Kayayyaki, muna maraba da dukkan baƙi don gina hulɗar kasuwanci da mu don samun lada ga juna. Tabbatar kun tuntube mu yanzu. Za ku sami amsoshin ƙwararru cikin awanni 8 da suka gabata.
Muna alfahari da gamsuwar abokin ciniki da kuma karɓuwa mai yawa saboda ci gaba da neman inganci mai kyau a kan samfura da ayyuka donIskar Gas ta Sin, Iskar Gas Mai InganciShekaru da yawa na ƙwarewar aiki, yanzu mun fahimci mahimmancin samar da kayayyaki masu inganci da mafi kyawun ayyuka kafin siyarwa da bayan siyarwa. Yawancin matsalolin da ke tsakanin masu samar da kayayyaki da abokan ciniki suna faruwa ne saboda rashin kyawun sadarwa. A al'adance, masu samar da kayayyaki na iya yin jinkirin yin tambayoyi game da matsalolin da ba su fahimta ba. Muna warware waɗannan shingen mutanen don tabbatar da cewa kun sami abin da kuke so zuwa matakin da kuke tsammani, lokacin da kuke so. Lokacin isarwa da sauri kuma samfurin da kuke so shine Ma'auninmu.

Kayayyakicikakkun bayanai:

Kamfaninmu yana da ƙungiyar bincike da ci gaba. Ya gabatar da kayan aikin rarraba iskar gas mafi ci gaba da kayan aikin dubawa. Yana samar da dukkan nau'ikan iskar gas masu daidaitawa don fannoni daban-daban na aikace-aikace. Kamar iskar gas ta masana'antar mai, iskar gas mai daidaita kayan aiki, iskar gas mai ƙonewa mai daidaitawa, iskar gas mai sa ido kan muhalli, iskar gas ta lantarki, ƙa'idodin gwajin iskar gas mai fitar da hayaki a cikin motoci, iskar gas ta likita, iskar gas ta laser.

Gas ɗin da aka haɗa yana nufin cewa gas ɗin da aka haɗa shine duk wani haɗin abubuwa biyu ko fiye da haka da kuma samfuri daban-daban da aka haɓaka musamman don amfani da wani takamaiman masana'antu. Cakuda iskar gas da yawa ruwa ne da ake amfani da shi a fannin injiniyanci. Galibi ana nazarin gas ɗin da aka haɗa a matsayin iskar gas mai kyau. Yanayin gas ɗin da aka haɗa ya dogara da nau'in da abun da ke cikin gas ɗin. Akwai hanyoyi uku don bayyana abun da ke cikin gas ɗin da aka haɗa: 1. Abun da ke cikin gas ɗin da aka haɗa: rabon ƙaramin girman gas ɗin da aka haɗa zuwa jimlar girman gas ɗin da aka haɗa; 2. Abun da ke cikin gas ɗin da aka haɗa: rabon nauyin gas ɗin da aka haɗa zuwa jimlar nauyin gas ɗin da aka haɗa; 3. Abun da ke cikin gas ɗin da aka haɗa: Mole shine ma'aunin ma'auni ga wani abu. Ana amfani da gas ɗin da aka haɗa na abubuwa daban-daban a masana'antu daban-daban, kamar gas ɗin da aka haɗa na abinci don maye gurbin iskar gas ta asali a cikin fakitin da gas ɗin da aka haɗa, wanda zai iya tsawaita rayuwar abincin da aka shirya. Ta hanyar amfani da gas ɗin da aka haɗa daban-daban, ana iya inganta halayen giya, giya, abubuwan sha masu laushi da sauran abubuwan sha. A cikin tsarin kera, ana amfani da gas iri-iri iri-iri a fannoni kamar walda da sarrafa laser. Ana iya haɗa iskar gas ɗin da aka haɗa da iskar gas ɗaya a wurin, ko kuma a daidaita shi zuwa fakitin silinda na ƙarfe na ƙayyadaddun bayanai daban-daban. Kamfaninmu yana da ƙungiyar bincike da ci gaba. Gabatar da kayan aikin rarraba iskar gas mafi ci gaba da kayan aikin gwaji. Samar da iskar gas daban-daban don fannoni daban-daban na aikace-aikace. Don aikace-aikacen sarrafawa na musamman da ƙwararru, za mu iya samar da hanyoyi daban-daban kamar iskar gas ta masana'antar mai, iskar gas ta daidaita kayan aiki, iskar gas mai ƙonewa ta daidaitaccen gas, iskar gas ta sa ido kan muhalli, iskar gas ta daidaitaccen lantarki, ƙa'idar gano hayaki ta mota, maganin likita iskar gas ta daidaitaccen likita, iskar laser ta daidaitaccen laser.

Abubuwa Sashi (%) Iskar Gas Mai Daidaito
Iskar Oxygen Ppm-% N2
Hydrogen Sulfide H2S Ppm-% N2
Carbon Monoxide CO Ppm-% N2
Sulfur Dioxide SO2 Ppm-% N2
Nitrogen Oxide NO2 Ppm-% N2
Nitric Oxide NO Ppm-% N2
Ethylene Oxide C2H4O % CO2
Silane SiH4 Ppm-% N2
Diborane B2H6 Ppm-% He
Arsine AsH3 ≤50ppm He
Phosphine PH3 ≤50ppm He
Carbon Monoxide CO Methanol na LEL Hydrogen Sulfide H2S O2

Aikace-aikace:

Samar da Noma a Masana'antu:

Ana amfani da shi sosai a fannin samar da amfanin gona na masana'antu, binciken kimiyya da kuma tsaron ƙasa. Masana'antar mai, Kayan aiki, daidaitaccen gas mai ƙararrawa na gas mai ƙonewa Kula da muhalli, Lantarki, gwajin hayakin hayakin ababen hawa na likita da na'urar Laser.

img7 img8

Lokacin isarwa: Kwanaki 15-30 na aiki bayan karɓar ajiya

Kunshin da aka saba amfani da shi: Silinda mai lita 4, 8, 10, 40, 47 ko 50L.

Riba:

① Tsarkakakken abu, sabon kayan aiki;

②Mai ƙera takardar shaidar ISO;

③ Isarwa cikin sauri;

④ Tsarin nazarin kan layi don sarrafa inganci a kowane mataki;

⑤Babban buƙata da tsari mai kyau don sarrafa silinda kafin cikawa;Muna alfahari da gamsuwar abokin ciniki da kuma karɓuwa mai yawa saboda ci gaba da neman inganci a samfura da sabis na Masana'antar Nitrogen Monoxide (NO) da Carbon Dioxide (CO2) Gas ɗin Daidaita Kayayyaki, muna maraba da dukkan baƙi don gina hulɗar kasuwanci da mu don samun lada ga juna. Tabbatar kun tuntube mu yanzu. Za ku sami amsoshin ƙwararru cikin awanni 8 da suka gabata.
Masana'anta GaIskar Gas ta Sin, Iskar Gas Mai InganciShekaru da yawa na ƙwarewar aiki, yanzu mun fahimci mahimmancin samar da kayayyaki masu inganci da mafi kyawun ayyuka kafin siyarwa da bayan siyarwa. Yawancin matsalolin da ke tsakanin masu samar da kayayyaki da abokan ciniki suna faruwa ne saboda rashin kyawun sadarwa. A al'adance, masu samar da kayayyaki na iya yin jinkirin yin tambayoyi game da matsalolin da ba su fahimta ba. Muna warware waɗannan shingen mutanen don tabbatar da cewa kun sami abin da kuke so zuwa matakin da kuke tsammani, lokacin da kuke so. Lokacin isarwa da sauri kuma samfurin da kuke so shine Ma'auninmu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi