Kyakkyawan suna ga mai amfani da China Silinda Argon mai inganci don iskar gas ta Argon

Takaitaccen Bayani:

Argon iskar gas ce mai wahalar samu, ko a yanayin iskar gas ko ruwa, ba ta da launi, ba ta da wari, ba ta da guba, kuma tana narkewa kaɗan a cikin ruwa. Ba ta yin hulɗa da wasu abubuwa ta hanyar sinadarai a yanayin zafi na ɗaki, kuma ba ta narkewa a cikin ƙarfe mai ruwa a yanayin zafi mai yawa. Argon iskar gas ce mai wahalar samu wadda ake amfani da ita sosai a masana'antu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Za mu sa kowane mutum ya yi aiki mai kyau da kuma dacewa, sannan mu hanzarta matakanmu na tsayawa a matsayin manyan kamfanoni na duniya masu inganci da fasaha don samun suna mai kyau ga masu amfani da su a China. Silinda Argon mai inganci don iskar gas ta Argon. Muna maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya don yin aiki tare da mu bisa ga fa'idodin juna na dogon lokaci.
Za mu sa kowane mutum ya yi aiki mai kyau da ban sha'awa, sannan mu hanzarta matakanmu na tsayawa a matsayin manyan kamfanoni na duniya masu inganci da fasaha.Kayayyakin Masana'antar Iskar Gas ta Argon 6m3/7.5m3/10m3, Kayayyakin Masana'antar Iskar Gas ta Argon ta China Tsarkakakken Kashi 99.999%, muna dogara da fa'idodin kanmu don gina tsarin kasuwanci mai fa'ida tare da abokan haɗin gwiwarmu. Sakamakon haka, yanzu mun sami hanyar sadarwa ta tallace-tallace ta duniya zuwa Gabas ta Tsakiya, Turkiyya, Malaysia da Vietnam.

Sigogi na Fasaha

Ƙayyadewa ≥99.999% ≥99.9999%
Carbon Monoxide <1 ppm <0.1 ppm
Carbon Dioxide <1 ppm <0.1 ppm
Nitrogen <1 ppm <0.1 ppm
CH4 <4ppm <0.4 ppm
Oxygen+Argon <1 ppm <0.2 ppm
Ruwa <3 ppm <1ppm

Argon iskar gas ce mai wahalar samu, ko a yanayin iskar gas ko ruwa, ba ta da launi, ba ta da wari, ba ta da guba, kuma tana narkewa kaɗan a cikin ruwa. Ba ta yin hulɗa da wasu abubuwa a yanayin zafi na ɗaki, kuma ba ta narkewa a cikin ƙarfe mai ruwa a yanayin zafi mai yawa. Argon iskar gas ce mai wuya wadda ake amfani da ita sosai a masana'antu. Yanayinta ba shi da aiki sosai, ba ya ƙonewa ko tallafawa ƙonewa. A cikin kera jiragen sama, gina jiragen ruwa, masana'antar makamashin atomic, da masana'antar injina, ana amfani da argon a matsayin iskar kariya ta walda lokacin walda ƙarfe na musamman, kamar aluminum, magnesium, jan ƙarfe da ƙarfe mai kauri, da ƙarfe mai bakin ƙarfe don hana sassan walda su zama oxidized ko nitrida ta iska. Sau da yawa ana saka iskar argon a cikin kwan fitila, saboda argon ba ya samar da amsawar sinadarai tare da wick, kuma yana iya kula da matsin lamba na iska don rage rage sublimation na tungsten filament, wanda zai iya tsawaita rayuwar sabis na filament. Hakanan ana iya amfani da argon azaman iskar gas mai ɗaukar kaya don chromatography, sputtering, plasma etching da dasa ion; Ana iya amfani da argon a cikin na'urorin laser na excimer bayan an haɗa shi da fluorine da helium. Sauran ƙananan aikace-aikacen sun haɗa da daskarewa, ajiyar sanyi, cire ƙarfe daga ƙarfe, hauhawar jakar iska, kashe gobara, spectroscopy, da tsaftacewa ko daidaita na'urorin spectrometers a dakunan gwaje-gwaje. Gabaɗaya, argon ba shi da illa ga jiki, amma ɗaukar dogon lokaci zuwa babban taro na argon zai shaƙe saboda rashin iskar oxygen, kuma argon na ruwa na iya haifar da fashewa da sanyi. Ana iya adana argon a cikin siffa mai ruwa a yanayin zafi ƙasa da -184°C, amma yawancin argon don walda ana amfani da shi a cikin silinda na ƙarfe. An haramta cylinda na iskar gas na argon daga bugawa, karo, ko lokacin da bawul ɗin ya daskare, kada a yi amfani da wuta don gasawa; kada a yi amfani da injinan ɗagawa da jigilar lantarki don ɗaukar silinda argon; hana fallasa rana a lokacin rani; kada a yi amfani da iskar gas a cikin kwalbar kuma a mayar da ita masana'anta. Matsi na silinda argon da ya rage bai kamata ya zama ƙasa da 0.2MPa ba; Galibi ana sanya silinda ta argon a tsaye.

Aikace-aikace:

1.Mai kiyayewa
Ana amfani da Argon don maye gurbin iskar oxygen da danshi a cikin kayan marufi don tsawaita rayuwar abubuwan da ke ciki.
fdsef hts
2. Tsarin Masana'antu
Ana amfani da Argon a cikin nau'ikan walda iri-iri kamar walda na ƙarfe na gas da walda na tungsten arc na gas.
hbtgh hdfhd
3. Haske
Injin Busar da Kwalba na PET Mai Sauƙi ta atomatik Injin Busar da Kwalba na PET.
dhgdfh jyh

Kunshin Al'ada:

Samfuri Argon Ar
Girman Kunshin Silinda Lita 40 Silinda lita 47 Silinda Lita 50 Tankin ISO
Ciko Abun Ciki/Silinda 6CBM 7CBM 10CBM /
Yawa An ɗora a cikin akwati mai girman 20' Silsiloli 400 Silinda 350 Silinda 350
Jimlar Girma 2400CBM 2450CBM 3500CBM
Nauyin Silinda 50Kgs 52Kgs 55Kg
Bawul QF-2 / QF-7B / PX-32A  

Fa'idodi:

1. Masana'antarmu tana samar da Argon daga kayan da aka ƙera masu inganci, baya ga haka farashin yana da arha.
2. Ana samar da Argon bayan an yi amfani da shi sau da yawa wajen tsarkakewa da gyarawa a masana'antarmu. Tsarin sarrafa iskar gas na kan layi yana tabbatar da tsaftar iskar gas a kowane mataki. Samfurin da aka gama dole ne ya cika ƙa'idar.
3. A lokacin cikawa, ya kamata a fara busar da silinda na dogon lokaci (aƙalla awanni 16), sannan mu tsaftace silinda, a ƙarshe mu maye gurbinsa da iskar gas ta asali. Duk waɗannan hanyoyin suna tabbatar da cewa iskar gas ɗin ta tsarkakakke ne a cikin silinda.
4. Mun daɗe muna aiki a fannin iskar gas, ƙwarewa mai kyau a fannin samarwa da fitar da kaya, hakan ya sa muka sami abokan ciniki.' aminci, suna gamsuwa da hidimarmu kuma suna ba mu kyakkyawan sharhi.Za mu sa kowane mutum ya yi aiki mai kyau da kuma dacewa, sannan mu hanzarta matakanmu na tsayawa a matsayin manyan kamfanoni na duniya masu inganci da fasaha don samun suna mai kyau ga masu amfani da su a China. Silinda Argon mai inganci don iskar gas ta Argon. Muna maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya don yin aiki tare da mu bisa ga fa'idodin juna na dogon lokaci.
Kyakkyawan Suna ga Mai AmfaniKayayyakin Masana'antar Iskar Gas ta Argon ta China Tsarkakakken Kashi 99.999%, Kayayyakin Masana'antar Iskar Gas ta Argon 6m3/7.5m3/10m3, muna dogara da fa'idodin kanmu don gina tsarin kasuwanci mai fa'ida tare da abokan haɗin gwiwarmu. Sakamakon haka, yanzu mun sami hanyar sadarwa ta tallace-tallace ta duniya zuwa Gabas ta Tsakiya, Turkiyya, Malaysia da Vietnam.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi