Nitrous Oxide (N2O)

Takaitaccen Bayani:

Nitrous oxide, kuma aka sani da iskar gas, sinadari ne mai haɗari tare da dabarar sinadarai N2O. Gas ne mara launi, mai kamshi. N2O wani oxidant ne wanda zai iya tallafawa konewa a ƙarƙashin wasu yanayi, amma yana da kwanciyar hankali a cikin zafin jiki kuma yana da ɗan tasirin sa barci. , kuma yana iya sa mutane dariya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ma'aunin Fasaha

Ƙayyadaddun bayanai

99.9%

99.999%

NO/NO2

ku 1pm

ku 1pm

Carbon Monoxide

ku 5pm

0.5pm

Carbon Dioxide

100ppm

ku 1pm

Nitrogen

ku 20pm

ku 2pm

Oxygen+Argon

ku 20pm

ku 2pm

THC (kamar methane)

ku 30pm

0.1pm

Danshi (H2O)

ku 10pm

ku 2pm

Nitrous oxide wani abu ne na inorganic tare da dabarar sinadarai N2O. Hakanan ana kiransa iskar dariya, iskar gas mara launi kuma mai dadi, iskar oxygen ce wacce zata iya tallafawa konewa a wasu yanayi (daidai da iskar oxygen, saboda iskar dariya tana iya rubewa zuwa nitrogen da oxygen a yanayin zafi mai girma), amma yana da kwanciyar hankali a cikin dakin da zazzabi. kadan Yana da maganin sa barci kuma yana iya haifar da dariya. Nitrous oxide yana narkewa cikin ruwa, ethanol, ether da sulfuric acid mai tattarawa, amma baya amsawa da ruwa. Nitrous oxide za a iya amfani da a matsayin tseren propellant, roka oxidizer, da kuma ƙara engine fitarwa; aikin tiyata da hakora; a cikin masana'antar abinci, ana iya amfani da nitrous oxide azaman ƙari don kumfa madara da yin kofi; yanzu ana amfani da iskar gas na dariya a wuraren nishaɗi da yawa. Babban-tsarki nitrous oxide (gas mai dariya) ana amfani dashi galibi a cikin likitan hakora, tiyata, likitan mata da likitan mata don maganin sa barci, gano leak, refrigerants, kayan konewa, abubuwan adanawa, albarkatun sinadarai, iskar gas mai ɗaukar hoto, iskar gas don masana'antar semiconductor, da hadawan abu da iskar shaka. , Chemical tururi jijiya, daidaitaccen gas, likita gas, hayaki fesa, injin da kuma matsa lamba yayyo ganowa. Maganin gaggawar zubewa: da sauri kwashe ma'aikata daga gurɓataccen yanki zuwa sama na iska, da keɓe su, hana shiga sosai. Ana ba da shawarar cewa ma'aikatan ba da agajin gaggawa su sa na'urar numfashi mai ƙarfi mai ƙarfi da kayan aiki na gabaɗaya. Yanke tushen zubewar kamar yadda zai yiwu. Madaidaicin samun iska don haɓaka yaduwa. Ya kamata a kula da kwantena masu zube da kyau kuma a yi amfani da su bayan gyara da dubawa. Hanyar yaƙin gobara: Wannan samfurin baya ƙonewa. Dole ne ma'aikatan kashe gobara su sanya abin rufe fuska na iskar gas da cikakken kayan aikin kashe gobara. Yi amfani da hazo na ruwa don kiyaye kwantenan da ke yankin wuta su yi sanyi. A yanke tushen iskar gas da sauri, a kare ma'aikatan da suka yanke tushen iskar gas da ruwan feshin ruwa, sannan a zabi abin da ya dace don kashe wutar bisa ga musabbabin tashin gobarar.

Aikace-aikace:

① Likita:

ana amfani dashi azaman iskar gas mai ɗaukar nauyi a cikin rabo na 2:1 tare da iskar oxygen don ƙarin ƙarfin magungunan kashe kuzari na gabaɗaya kamar sevoflurane ko desflurane.

grtfgb jtgj

②Electronic:

ana amfani dashi a hade tare da silane don ƙaddamar da tururin sinadarai na siliki nitride layers; Hakanan ana amfani dashi a cikin saurin sarrafa zafin jiki don girma gate oxides masu inganci.

 nhjj jtgj

Kunshin al'ada:

Samfura

Nitrous Oxide N2O Liquid

Girman Kunshin

40Ltr Silinda

50Ltr Silinda

ISO Tank

Cika Net Weight/Cyl

24kg

30kg

19 ton

An lodin QTY a cikin kwantena 20'

250 Cyl

250 Cyl

1 Tanko

Jimlar Nauyin Net

6.0 ton

7.5 tan

Tan 19

Silinda Tare Weight

50kg

55kg

/

Valve

Saukewa: CGA326

Amfani:

①Fiye da shekaru goma akan kasuwa;

② ISO takardar shaidar manufacturer;

③Saurin bayarwa;

④ Madogarar albarkatun ƙasa;

⑤ Tsarin bincike na kan layi don kula da inganci a kowane mataki;

⑥ Babban buƙatu da ingantaccen tsari don sarrafa Silinda kafin cikawa;


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana